Oº°‘¨ Xì pam ¨‘°ºO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(°•v•°)¯ Xì pum nào !!! ¯(°•v•°)—

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bản tuyên ngôn của con trai

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Curian
Tập spam
Tập spam
Curian

Nam
Tên tớ là : Kiếm Ma Độc Cô
Tớ thix : nghe nhạc, onl, nhảy hip-hop

Bản tuyên ngôn của con trai Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeFri Mar 14, 2008 10:59 pm

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , đc quyền 2 tuần tắm một lần , quyền đc mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt .
b4 b4 b4 Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p
Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan.
b11 b11 Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ . Chỉ dám sáng trưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu "
Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cũng Đánh ".
b14 b14 b14 b14 Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến
đấu.! Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào !
Đa tạ, đa tạ...
b8 b8 b8 b8
yuki
Newbie
Newbie
yuki

Nữ
Tên tớ là : yuki
Tớ thix : Spam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 8:30 pm

hix cái tên này nói nhảm nhí gì thía hả? Koá mún bị hội đồng hem em. Bọn chị hơi bị đông á. b14 w15 q13
Àh mà mama em cũng là phụ nữ í nhá.
Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt .-> cái nì là tự nguyện mà có ai ép buộc đâu b3
Khách wan mà nói đọc cái nì thí méc cười wó b9
Curian
Tập spam
Tập spam
Curian

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 9:13 pm

Mama là người cho ta tiền chứ hem phải là ng bóc lộc ta..Vì thế nên mama hem có trong trường hợp nì..^^ oa oa oa oa oa oa oa oa oa oa

hờ....hờ...Theo ý kiến khách wan thì rất cám ơn lời khen tặng của bạn.. b1b1 b1b1 b1

Còn theo ý kiến chủ wan thì đây chuyện của riêng chúng mình ( con trai nhá..^^) ái ngại ái ngại ái ngại ái ngại
Vả lại đây là topic của con zai mà...( hem thấy tên box àh)...Dzô xem thì đc rùi chớ miễn bình lựng nhá... ngóay mũi ngóay mũi ngóay mũi ngóay mũi ngóay mũi
nguoivodanh
Tập spam
Tập spam
nguoivodanh

Nữ
Tên tớ là : có chời mới bít
Tớ thix : đọc truyện, xem phim, nghe nhạc...

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 8:57 pm

keke, box của con trai mà thấy toàn con gái hok vậy ông anh là con gì nhỉ??? b11
nhóc rine
Administration
Administration
nhóc rine

Nữ
Tên tớ là : Catherine
Tớ thix : thix onl, fá, vẽ photoshop :|

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 9:01 pm

box của kon gái kon zai ko đc coy
còn box của kon zai kon gái tự do b9
(ý kiến của admin)

Curian: mún chik àh ... oánh h áh
https://xipam.forumvi.com
nguoivodanh
Tập spam
Tập spam
nguoivodanh

Nữ
Tên tớ là : có chời mới bít
Tớ thix : đọc truyện, xem phim, nghe nhạc...

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 9:03 pm

keke box của con gái có nhiều mục hấp dẫn nên con trai hem được coi!
nhóc rine
Administration
Administration
nhóc rine

Nữ
Tên tớ là : Catherine
Tớ thix : thix onl, fá, vẽ photoshop :|

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeSat Mar 22, 2008 11:10 pm

đúng đó b8
Và vì admin là kon gái nên cũng cần check box kon zai => kon zai ko đc post bậy bạ b17
https://xipam.forumvi.com
Curian
Tập spam
Tập spam
Curian

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitimeSun Mar 23, 2008 7:05 pm

Chàiii !! Cái nì hiếp người wá đáng nà...>"<
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản tuyên ngôn của con trai   Bản tuyên ngôn của con trai Icon_minitime

Bản tuyên ngôn của con trai
Trang 1 trong tổng số 1 trang