Oº°‘¨ Xì pam ¨‘°ºO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(°•v•°)¯ Xì pum nào !!! ¯(°•v•°)—

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn có biết....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Curian
Tập spam
Tập spam
Curian

Nam
Tên tớ là : Kiếm Ma Độc Cô
Tớ thix : nghe nhạc, onl, nhảy hip-hop

Bạn có biết.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn có biết....   Bạn có biết.... Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 9:57 pm

Bạn đâu có bít...

1 ng đã bỏ wa mệt mỏi khi mới vừa đi xa về để đi chơi chung bạn với hi vọng đc gặp lại bạn, tặng bạn những món wà nơi xa, rùi có người bỏ cả tiếng đồng hồ ra ngồi làm mấy món wà cho mấy sis với hi vọng nhận đc lời chúc may mắn từ mấy sis.… Bạn đã bao h tự tay làm 1 món wà cho người khác chưa. ???? .1 món wà nhỏ thôi…Làm đi rùi sẽ thấy đc sự thất vọng về công sức và tình cảm của mình dành tặng cho ng đó khi mà ng đó đâu hề bít, đâu cần wan tâm…..

Bạn đâu có bít...đã mấy lần bạn làm mình rất thất vọng về bạn nhưng rù đã phải bỏ wa mà đi chung với bạn với hi vọng chúng ta sẽ có 1 kỷ niệm vui vẻ.

Tình cảm đó bạn có bít ko ?? Có cảm nhận đc hay ko ?? Chơi với nhau cũng đc 1 năm rùi..TẠi sao bạn ko hỉu đc điều đó ?? Dù bít đó chỉ là những món wà nhỏ nhoi, những câu chúc bình thường nhưng cũng đủ làm cho bạn cảm nhận đc sự wan tâm … Wá nhìu điều, wá nhìu thứ mà bạn ko thấy đc.. Thời gian ko trở lại đâu..

Thức tỉnh đi bạn nhé !!! Trước khi wá muộn…Sống wan tâm đến mọi người 1 chút đi.. bỏ wa sự thờ ơ mà hãy sống sao cho có ý nghĩa bạn nhé..!!!
nguoivodanh
Tập spam
Tập spam
nguoivodanh

Nữ
Tên tớ là : có chời mới bít
Tớ thix : đọc truyện, xem phim, nghe nhạc...

Bạn có biết.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có biết....   Bạn có biết.... Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 9:02 pm

đúng là một món quà nhỏ nhưng tự tay mình làm cho thì người khác sẽ rất vui khi nhận được nó sẽ cảm thấy nó rất có ý nghĩa mà hem bít có mấy người nghĩ được như vậy!
WolfFang
Newbie
Newbie

Nam
Tên tớ là : Tran Tien Dat

Bạn có biết.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có biết....   Bạn có biết.... Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 10:48 pm

^^, tuy hok bit' post len^ gi` nhung cam~ thay' bai` viet' rat' hay^^, vi` chua bao gio` min`h lam` 1 mon' wa` nao` tang. ban be` ca~ :p ^^
nhóc rine
Administration
Administration
nhóc rine

Nữ
Tên tớ là : Catherine
Tớ thix : thix onl, fá, vẽ photoshop :|

Bạn có biết.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có biết....   Bạn có biết.... Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 4:16 am

lần cuối cùng của lần cuối cùng của lần cuối cuối cuối cuối ........... cùng nhắc đến chuyện này nhá bro ... Em biết bro là ai =.=" (nhìn là bik)
Thứ 1: món quà đó tặng cho em dù ai làm đi chăng nữa dù mua hay làm dù mami làm jì jì đó thì chắc chắn nó chỉ đế đó cho đóng bụi thoy ... bởi vì em rất ghét màu dzàng w33

Thứ 2: bro nói xạo với em em đã biết nhưng cố tình làm lơ vì đã từ lâu ko liên lạc với bé thương anh thì làm sao mà nó làm cho em đc w32 (nói xạo cũng hok bik chọn ng` =.=")

Thứ 3: nếu dùng wà tặng để nối lại tình bạn thì miễn đi ... em cũng có thể làm đc nhưng fần wan trọng của tình bạn bro có nghĩ sai ko nhỉ ... nó ko fải là những món wà ... đó là sự thành thật kìa ... em ko bik và cũng ko hiểu nhiều chuyện nhưng một vài chuyện em biết đc cũng cho em biết sự lừa dối và ko hợp ... em cũng bik rằng một số chuyện nó làm là thực lòng

Thứ 4: nếu bảo rằng em trốn tránh thì sai lầm =.=" em cũng đã ngồi nói chuyện nhưng rồi lại nghe ko hề lọt tai 1 vài chuyện ... nên thoy mới chấm dứt

Bi h hỉu rùi nhá ... topic is closed now thông tin chi tiết vào blog mà đọc
https://xipam.forumvi.com
Sponsored content

Bạn có biết.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có biết....   Bạn có biết.... Icon_minitime

Bạn có biết....
Trang 1 trong tổng số 1 trang