Oº°‘¨ Xì pam ¨‘°ºO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(°•v•°)¯ Xì pum nào !!! ¯(°•v•°)—

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh Đã Không Còn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
WolfFang
Newbie
Newbie

Nam
Tên tớ là : Tran Tien Dat

Anh Đã Không Còn Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Đã Không Còn   Anh Đã Không Còn Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 2:50 pm

Anh Đã Không Còn

Anh đã ko còn cười thật tươi khi nhận đượcc tin nhắn của emAnh Đã Không Còn 4
-

· Anh đã ko còn nghỉ đến em khi đi wa đống chocolate trong siêu thịAnh Đã Không Còn 105
-

· Anh đã ko còn mặc chiếc áo Baby Milo màu tímAnh Đã Không Còn 51
-

· Anh đã ko còn tính toán sẽ kể em nghe khi trong thấy cái a'o thật xinhAnh Đã Không Còn 71
-

· Anh đã ko còn ngòi nói chuyện vơi chú cá nhà anh...và hỏi nó... “Does she love me?”Anh Đã Không Còn 7
-

· Anh đã ko còn lo lắng khi biết em bùn chuyện zi đấy...chỉ hơi wan tâm...ko lo lắngAnh Đã Không Còn 39
-

· Anh đã ko qua nhà em chơi dù... có lúc rất rảnhAnh Đã Không Còn 45
· Anh đã ko còn tập bài hát Aubrey khi đang tắm...dù biết em sẽ rất thích nếu anh hát cho em nghe...Anh Đã Không Còn 6
-

- Anh đã ko còn bỏ bê việc nhà và ngòi trên mấy chờ em online...để anh đc hỏi thâm...và để 8 chuyện trên trời zưới đất, nghe em tâm sự...nếu lucky thì mình sẻ nói về tình iu...nhưng em rất thích change chủ đề...ghết em lấm cơ...Anh Đã Không Còn 47
-

· Anh đã bỏ đi những zì coá hình heo...jờ mới bit nhà toàn heo với heoAnh Đã Không Còn 49
-

· Anh đã ko chạy đi hỏi mẹ và nhỏ bạn chuyện tình cảm và sức khoẻ con gái...để có thể lo và hiểu em hơn...tóm lại để thật hoàn hảo trong mắt em...Anh Đã Không Còn 10
-

· Anh ko còn lén đua mắt vào tv để xem 1 tí vnmese football, dù anh ghét football...ko sao...em thích mà...Anh Đã Không Còn 37
-

· Anh đã ko chạy vòng vòng shopping xem coi có zì hay ho mua cho em koAnh Đã Không Còn 16
-

· Anh đã ko còn ngủ trể để xem coi em có update blog ko...jờ anh như gấu trúc vì mắt thâmAnh Đã Không Còn 46

· Anh ko còn để râu để ko trong wá trẻ khi đi với emAnh Đã Không Còn 77

· Anh ko mang kính và mang luôn đống sách như 1 cậu học trò trg Harvard...dù bit em thích mẫu ng trí thức...Anh Đã Không Còn 26

· Anh ko còn bảo vơi mẹ... “ Em nhi`n xinh wá fải ko nà?”Anh Đã Không Còn 15

· Anh ko thầm so sánh em với nhỏ em họ của em nữa...ngta hiền bao nhiu...em đáng sợ bấy nhiu...Anh Đã Không Còn 42

· Anh ko wánh đứa em ra trò khi nó bảo... “em...ko xinh tí nào”Anh Đã Không Còn 66

· Anh đã ko còn ngòi cả ngày chỉ để suy nghỉ về em...nghỉ đến ánh mắt...nụ cười ấyAnh Đã Không Còn 8

· Anh đã ko chạy đoạn đường xa hơn tí để đi qua nhà emAnh Đã Không Còn 9

· Anh đã ko còn cầu nguyện với đức cha mong cho em đừng bệnh, vì em đang thi mà sức khoẻ đôi lúc tệ hơn gà...Anh Đã Không Còn 52

Từ lúc nào đấy...anh đã thây đồi...

Anh nhận ra là nên để em đi

Nên để tình iu ầy đi

Và nên để chúng ta coi nhau là kỷ niệm...

Dù biết ko đủ mạnh để chấp nhận để em đi,

Nhưng sẽ ko lâu...

Vết thương ấy sẽ thôi ko đâu nữa...

Vì nó đã quen với việc chịu đau...

Nhưng anh sẽ vẩn nhớ về em...

Vì vết thương sẽ để lại sẹo...

Cái sẹo này dù xấu nhưng nó sẽ giúp anh...

Nhớ đến em...

Và có lẽ sẽ 1 lần nữa...

Yêu em...

Nhưng với con tim...

Chân thật hơn...

...Love you always...
nguoivodanh
Tập spam
Tập spam
nguoivodanh

Nữ
Tên tớ là : có chời mới bít
Tớ thix : đọc truyện, xem phim, nghe nhạc...

Anh Đã Không Còn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Đã Không Còn   Anh Đã Không Còn Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 9:28 pm

hok còn nhiều thế vậy còn cái gì???

Anh Đã Không Còn
Trang 1 trong tổng số 1 trang